Masana'antar Mai sanyaya

Takaitaccen Bayani:

Mai sanyaya mai zai iya inganta daidaitaccen aikin injiniya, kare injin da inganta ingantaccen aiki.

Hana lalacewar ingancin mai saboda yawan zafin jiki;hana thermal nakasar tsarin injiniya;sanya injin yayi aiki a tsaye kuma a ci gaba da aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

◆Akwai hanyoyin sarrafawa guda biyu na yawan zafin jiki na akai-akai da daidaituwar zafin jiki, masu amfani za su iya zaɓar bisa ga ainihin bukatun.

◆Yi nau'ikan ayyuka na kariya da kuma samar da tashoshi na ƙararrawa, ƙararrawa na ainihi don alamun kuskure, kuma ana iya haɗa su da kayan aikin masana'antu don samar da ayyukan ƙararrawa.

◆Yana da ayyuka na saka idanu na zafin jiki na ainihi, faɗakarwa da wuri mai zafi mai zafi, ƙararrawa, da ƙananan ayyukan ƙararrawa na mai, wanda zai iya kula da halayen danko na mai kuma ya sa injin ya yi aiki a tsaye.

◆Babban injin yana ɗaukar shahararrun kwamfutoci da aka shigo da su daga Turai, Amurka da Japan, tare da ingantaccen aiki, inganci da ƙarancin hayaniya.

◆Shigo da famfo mai inganci mai inganci tare da babban matsin lamba, babban kwanciyar hankali da dorewa mai dorewa.

◆ Mai kula da dijital da aka shigo da shi tare da babban madaidaici da kewayon aikace-aikace mai faɗi.

◆Don gujewa tasirin ingancin injin saboda canjin yanayin mai yayin aiki.

◆Don gujewa tabarbarewar kayan mai saboda yawan zafin jiki, kiyaye dankon mai baya canzawa, da sanya na'urar ta yi aiki a tsaye yayin aiki.

◆Hanyoyin sarrafa zafin mai yana dogara ne akan yanayin jikin mutum (zazzabi na cikin gida).Abokan ciniki za su iya saita zafin mai bisa ga zafin jikin ɗan adam don guje wa gurɓataccen yanayin zafi da tsarin injin ya haifar.

Girma

wqfq

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙididdiga na Fasaha
Samfura DXY-PA20 DXY-PA30 DXY-PA40 DXY-PA50 DXY-PA60 DXY-PA80 Saukewa: DXY-PA100 Saukewa: DXY-PA120 Saukewa: DXY-PA150 Saukewa: DXY-PA200 Saukewa: DXY-PA250 Saukewa: DXY-PA300 Saukewa: DXY-PA400 DX-500 DX-600
Iyawar sanyaya kcal/h 4500 6500 8000 12000 15000 18000 24000 30000 40000 50000 60000 80000 100000 120000 140000
KW 5 7.5 9.5 15 17 21 28 35 45 58 70 92 116 139 162
BTU/H 19000 27900 33000 50000 58000 71000 95000 115000 Farashin 125800 197000 240000 310000 394000 480000 550000
Temp.ikon sarrafawa Thermostatic (saitin kewayon: 20 ~ 50 ℃)
Sharuɗɗa Yanayin yanayi.   -10 ℃ - 45 ℃
Yanayin mai. 10-55 ℃
Nau'in mai   Mai na'ura mai aiki da karfin ruwa / Mai Spindle / Man Yanke / Mai canja wurin zafi
Dankin mai Cst 20-100 (≥100: da fatan za a tuntuɓi Dongxu don oda na musamman)
Ƙarfin shigarwa V Waya-waya ta uku 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50 380/50
Jimlar iko KW 2.5 3.5 4.5 6 7 9.5 12 15 19 21 25 30 42 50 61
Compressor Tushen wutan lantarki v 220V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V 380V
Ƙarfi KW 1.5 2.5 3 3.75 4.5 6.5 7.5 10 12.5 16 19 23 31 38 46
Ruwan mai Ƙarfi KW 0.75 0.75 0.75 1.5 1.5 2.2 2.2 3 3 3 4 4 5.5 7.5 11
Yawo L/min 25 35 40 50 63 100 100 125 160 250 300 350 450 500 550
Girman bututu (Flange) mm ZG1" ZG1" ZG1" ZG1¼" ZG1¼" ZG1½" ZG1½" ZG2" ZG2" DN50 DN65 DN65 DN80 DN80 DN100
Girma Tsawo: B mm 1070 1235 1235 1760 1760 1760 1760 1680 1820 1865 1925 1965 2290 2290 2290
Fadin :C mm 600 600 600 700 700 830 830 755 900 1060 1060 1100 1200 1200 1200
Tsawon:D mm 700 700 700 800 800 800 800 1360 1520 1750 1950 2250 2400 2400 2400
Cikakken nauyi kg 120 144 150 206 210 290 300 336 370 540 600 720 1000 1100 1200
Mai firiji   Firiji: R22/R407C
Na'urar kariya   ☆ Kariyar asarar lokaci ☆ Kariyar tsarin juzu'i na motoci ☆ Kariyar wuce gona da iri
☆ Kariyar matsa lamba mai girma da ƙasa ☆ ƙararrawa mara kyau
Girman Hawan hawa
Samfura DXY-PA20 DXY-PA30 DXY-PA40 DXY-PA50 DXY-PA60 DXY-PA80 Saukewa: DXY-PA100 Saukewa: DXY-PA120 Saukewa: DXY-PA150 Saukewa: DXY-PA200 Saukewa: DXY-PA250 Saukewa: DXY-PA300 Saukewa: DXY-PA400 DX-500 DX-600
A(mm) 891 1041 1041 1663 1663 1559 1559 1494 1551 1750 1800 1853 2165 2165 2165
B(mm) 1070 1235 1235 1760 1760 1760 1760 1680 1820 1865 1925 1965 2290 2290 2290
C (mm) 600 600 600 700 700 830 830 755 900 1060 1060 1100 1200 1200 1200
D(mm) 700 700 700 800 800 800 800 1360 1520 1750 1950 2250 2400 2400 2400
E (mm) 104 104 104 104 104 104 104 104 103 241 245 248 249 249 249
F (mm) 502 512 512 499 499 604 604 296 333 547 561 585 587 587 587
G(mm) 190 190 190 243 243 264 264 171 433 238 246 250 273 273 273
H (mm) 220 220 220 220 220 300 300 230 224            

Aikace-aikace

Kayan aikin injin CNC

Kayan aikin injin CNC

Na'ura mai saurin naushi

Na'ura mai saurin naushi

Na ciki da waje diamita nika kayan aiki

Na ciki da waje diamita nika kayan aiki

Caji da fitarwa kayan aiki

Caji da fitarwa kayan aiki

Na'ura mai aiki da karfin ruwa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa

Ramin rami mai zurfi

Ramin rami mai zurfi

Kayan aikin tashar man shafawa

Kayan aikin tashar man shafawa

Nunin Harka

1. Tushen mai sanyaya dole ne ya isa ya hana kayan aiki daga nutsewa, kuma ya kamata a sami isasshen sarari a ƙarshen murfin kwanon kwanon rufi da aka kafa.
Domin fitar da bututun bututu daga harsashi, ya kamata a shigar da kayan aiki bisa ga ƙayyadaddun hoisting.Bayan an daidaita matakin, ƙara ƙuƙumman ƙugiya don haɗa bututun shigarwa da fitarwa na matsakaicin sanyi da zafi.

2. Iskar da ke cikin rami ya kamata a ƙare kafin a fara mai sanyaya don inganta yanayin zafi.Matakan sune kamar haka:
1) Sauke matosai na huɗa a kan matsakaicin zafi da sanyi, kuma rufe bawul ɗin fitarwa na matsakaici;
2) Sannu a hankali bude bawul ɗin shigar ruwa na matsakaicin zafi da sanyi har sai matsakaicin zafi da sanyi ya malalo daga iskar iska, sannan a danne filogin iska sannan a rufe bawul ɗin shigar ruwa.

3. Lokacin da yawan zafin jiki ya tashi da 5-10 ° C, buɗe bawul ɗin shigar ruwa na matsakaicin sanyaya (Lura: Kada a buɗe bawul ɗin shigar ruwa da sauri. Lokacin da babban adadin ruwan sanyi ya gudana ta cikin mai sanyaya, zai haifar da hakan). wani dogon lokaci samu a saman na'urar musayar zafi "Supercooled Layer" tare da rashin ingancin thermal conductivity na Layer), sa'an nan kuma bude bawuloli masu shiga da fitarwa na zafi matsakaici don yin shi a cikin wani yanayi mai gudana, sa'an nan kuma biya. da hankali ga daidaita yawan kwararar matsakaicin sanyaya don kiyaye matsakaicin zafi a mafi kyawun yanayin aiki.

4. Idan lalata galvanic ya faru a gefe ɗaya na ruwan sanyi, ana iya shigar da sandar zinc a wurin da aka zaɓa.

5. Kafin ƙazantaccen matsakaici ya wuce ta cikin mai sanyaya, ya kamata a samar da na'urar tacewa.

6. Matsakaicin matsakaicin sanyaya ya kamata ya zama mafi girma fiye da matsa lamba mai sanyaya.

Tashar wutar lantarki

Tashar wutar lantarki

Punch mai saurin gaske

Punch mai saurin gaske

Ramin rami mai zurfi

Ramin rami mai zurfi

CNC sabon na'ura

CNC sabon na'ura

Na'ura mai ban sha'awa

Na'ura mai ban sha'awa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa

Na'ura mai aiki da karfin ruwa

Kulawa

Don kula da ingancin aiki na sashin mai sanyaya mai da kuma tsawaita rayuwar sa, ya kamata a gudanar da aikin kulawa da kulawa akai-akai.Duk wani kulawa da kulawa dole ne a gudanar da shi a ƙarƙashin yanayin kashe wutar lantarki, kuma yakamata ya kasance awanni 1-2 bayan naúrar ta daina aiki.

1. Kunna mai sanyaya.Daga watan Maris zuwa Nuwamba na kowace shekara, ana bukatar ma’aikacin ya kunna na’urar sanyaya mai a kan lokaci domin tabbatar da yadda na’urar ke aiki yadda ya kamata, kuma an kayyade cewa sai an kunna na’urar sanyaya mai a duk lokacin da aka fara aiki.

2. Duban mai sanyaya.An saita mai sanyaya mai tare da takamaiman ƙimar zafin sanyi.Lokacin aiki da kayan aiki, mai aiki ya kamata ya kula da ƙimar nunin zafin mai.Lokacin da zafin mai ya fi girma fiye da ƙimar da aka saita na dogon lokaci, kuna buƙatar bayar da rahoton halin da ake ciki don kiyayewa a cikin lokaci.

3. Tsaftace tankin mai.Mai sanyaya mai yana aiki na kusan watanni 3-5, kuma ana tace mai a cikin tankin mai.A lokaci guda, tsaftace ƙasan tankin mai gaba ɗaya.Domin hana man dattin dattin da zai iya toshe tashar da ke tsotson mai na injin sanyaya mai, injin ɗin ba shi da kyau, kuma babu mai da zai shiga cikin injin sanyaya mai, yana lalata famfon mai sanyaya mai, sannan ya daskare mashin ɗin. mai sanyaya.

4. Tsaftace tace iska.Tsaftace matatar iska kowane mako biyu (aƙalla sau ɗaya a mako lokacin da yanayin ya yi tsauri).Lokacin tsaftacewa, cire tacewa tukuna, kuma amfani da injin tsabtace ruwa ko bindigar feshin iska don cire ƙura.Lokacin da datti ya yi tsanani, ya kamata a tsaftace tace iska da ruwan dumi da ruwan wanka mai tsaka tsaki a zafin da bai wuce 40 ° C ba.Bayan tsaftacewa, ruwan ya kamata a bushe shi da iska sannan a sake shigar da shi.

5. Dubawa akai-akai.Dangane da tsaftar mai, a kai a kai bincika da tsaftace tacewar mai ko maye gurbin tacewa don hana toshewa da datti.

6. Tsaftace saman naúrar.Lokacin da saman naúrar ya ƙazantu, ya kamata a tsaftace shi da zane mai laushi tare da ruwan wanka mai tsaka-tsaki ko ruwan sabulu mai inganci.Yi hankali kada a yi amfani da man fetur, abubuwan da ake amfani da su na acid, foda mai niƙa, goga na karfe, takarda yashi, da sauransu, don hana lalacewa ga filin feshin filastik.

7. Duba kafin sake amfani.Bayan sake amfani da dogon lokaci ko amfani na dogon lokaci, duba ko ƙura ko datti ya toshe mai musayar zafi na mai sanyaya.Idan ya cancanta, yi amfani da busasshiyar iska mai matsewa, injin tsabtace ruwa ko goga mai laushi don tsaftace saman.Yi hankali kada ku lalata filaye masu musayar zafi yayin wannan aikin.


  • Na baya:
  • Na gaba: